10 ảnh
Đã copy mã tin!
Vinhomes Golden River
Số 2 Tôn Đức Thắng , Quận 1,Hồ Chí Minh Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh
Tổng quan dự án
Trạng thái Đang cập nhật
Chủ đầu tư Tập Đoàn Vingroup - Công ty CP
Giới thiệuVinhomes Golden River
-
Vị trí
- Địa chỉ : Số 2 Tôn Đức Thắng , Quận 1, TP.HCM
-
Tiện ích
- Tiện ích nội khu : Hệ thống boutique, shophouse, nhà hàng, siêu thị, Hệ thống trường liên cấp chất lượng cao Vinschool, Đường dạo bộ, vườn hoa, công viên... trong lành, thoáng mát, Mini gold tập Putting, khu vui chơi trẻ em ngoài trời, công viên dã ngoại, dịch vụ chăm sóc thú cưng,...
- Hồ bơi, Spa chăm sóc sắc đẹp và massage, phòng tập GYM được trang bị các trang thiết bị hiện đại, khu sinh hoạt cộng đồng – nướng BBQ, khu thư viện, khu trung tâm thương mại mua sắm, vui chơi giải trí, hệ thống trường học liên cấp, nhà trẻ….
Quy mô dự án
- Quy mô: Hơn 25.29 ha
- Mật độ xây dựng rất thấp: Khoảng 18.6%
- Tầng hầm: Từ 1-4 tầng hầm
- Tầng nổi: Từ 1-60 tầng
- Bao gồm những hạng mục chức năng: Dịch vụ, thương mại, tài chính, giải trí, văn hóa, Oficetel, căn hộ, biệt thự cao cấp ven sông Sài Gòn
-
Tiến độ
- Xây dựng : 2016
- Hoàn thành : 2017
Tin mua bán tại dự án
Xem tất cả
Tin hết hạn
23 ảnh
Căn hộ Bason 4PN 157m² giá 30 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!
1, Hồ Chí Minh
30 tỷ
157 m²
~191 tr/m² 4 2
10 tháng trước
Tin hết hạn
8 ảnh
Căn hộ 2PN Tôn Đức Thắng 80m² giá 11.5 tỷ - Cơ hội hiếm có!
1, Hồ Chí Minh
11.5 tỷ
80 m²
~144 tr/m² 2 2
10 tháng trước
Tin hết hạn
16 ảnh
Căn hộ 2PN 68m² giá 7.9 tỷ Tôn Đức Thắng - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!
1, Hồ Chí Minh
7.9 tỷ
68 m²
~116 tr/m² 2 2
9 tháng trước
Tin hết hạn
9 ảnh
Căn hộ 2PN 70m² giá 9 tỷ Tôn Đức Thắng - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!
1, Hồ Chí Minh
9 tỷ
70 m²
~129 tr/m² 2 2
10 tháng trước
Tin hết hạn
14 ảnh
Căn hộ 3PN Vinhomes Bason 100m² giá 15 tỷ - Cơ hội vàng cho bạn!
1, Hồ Chí Minh
15 tỷ
100 m²
~150 tr/m² 3 2
10 tháng trước
Tin hết hạn
25 ảnh
Căn hộ 3PN Tôn Đức Thắng Quận 1 giá chỉ 17.5 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!
1, Hồ Chí Minh
17.5 tỷ
100 m²
~175 tr/m² 3 2
10 tháng trước
Tin cho thuê tại dự án
Xem tất cả
10 ảnh
Căn hộ Grand Marina Saigon 50m² - View sông, đẳng cấp JW Marriott
Quận 1, Hồ Chí Minh
35 triệu/tháng
50 m²
14 ngày trước
Tin hết hạn
7 ảnh
Căn hộ Vinhomes Golden River Ba Son 110m² giá 32 triệu - Cơ hội hiếm có!
1, Hồ Chí Minh
32 triệu
110 m² 3 2
10 tháng trước
Tin hết hạn
6 ảnh
Căn hộ Vinhomes Golden River 2PN - 2WC giá 20 triệu - Cơ hội không thể bỏ lỡ!
1, Hồ Chí Minh
22 triệu
71 m² 2 2
10 tháng trước
Tin hết hạn
9 ảnh
Căn hộ 2PN tại Vinhomes Golden River 78m² giá 24 triệu/tháng - Cơ hội không thể bỏ lỡ!
1, Hồ Chí Minh
24 triệu
78 m² 2 2
10 tháng trước
Tin hết hạn
8 ảnh
Căn hộ Vinhomes Golden River 79m² giá 26 triệu - Sẵn sàng vào ở!
1, Hồ Chí Minh
16 triệu
51 m² 1 1
10 tháng trước
Tin hết hạn
7 ảnh
Căn hộ cho thuê Vinhomes Golden River, Quận 1 - Giá từ 17 triệu
1, Hồ Chí Minh
17 triệu
53 m² 1 2
10 tháng trước
Mặt bằng dự án
Mặt bằng thứ 1
Mặt bằng thứ 2
Mặt bằng thứ 3
Mặt bằng thứ 4
Mặt bằng thứ 5
Mặt bằng thứ 6
Mặt bằng thứ 7
Mặt bằng thứ 8
Mặt bằng thứ 9
Mặt bằng thứ 10
Vị trí
Địa chỉ: Số 2 Tôn Đức Thắng , Quận 1,Hồ Chí Minh Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh
Tỉnh/Thành: Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: 1
Phường/Xã: Bến Nghé