Villa sân vườn Tô Ký Quận 12 715m² - Vị trí đắc địa kinh doanh ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Villa sân vườn Tô Ký Quận 12 715m² - Vị trí đắc địa kinh doanh ngay!

66.9 tỷ
715 m² - 94 triệu/m²

Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

11 ngày trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
715 m²

Cơ hội hiếm có sở hữu siêu phẩm Villa sân vườn mặt tiền kinh doanh sầm uất tại Quận 12!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:715m² (đất), 136m² (xây dựng)
  • Bố trí:1 tầng, thiết kế sân vườn rộng kết hợp hồ bơi cực chill
  • Đặc điểm:Mặt tiền đường Tô Ký, decor tone hồng sang trọng, sẵn sàng khai thác mô hình tiệc cưới, café, studio hoặc homestay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Trung Mỹ Tây, thuận tiện mua sắm và sinh hoạt hàng ngày
  • Kết nối giao thông cực nhanh sang khu vực Gò Vấp và các trục đường chính
  • Gần hệ thống trường học các cấp tại Phường Trung Mỹ Tây
  • Khu vực dân cư đông đúc, hạ tầng đô thị hoàn thiện, kinh doanh sầm uất

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:66.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà đầu tư tìm kiếm dòng tiền ổn định từ mô hình kinh doanh tiệc cưới, café sân vườn, studio chụp ảnh hoặc làm homestay cao cấp.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà và thương lượng trực tiếp với chính chủ!