Villa mini Đà Nẵng 322m² giá 51.84 tỷ - Đầu tư sinh lời tại khu phố Tây! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Villa mini Đà Nẵng 322m² giá 51.84 tỷ - Đầu tư sinh lời tại khu phố Tây!

51.84 tỷ
322 m² - 161 triệu/m²

Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
322 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu Villa mini tại khu biển Mỹ Khê, Đà Nẵng! Nằm gần đường Võ Nguyên Giáp, vị trí thuận lợi cho việc cho thuê lưu trú, đặc biệt trong khu phố Tây sầm uất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 322m²
  • Bố trí: Villa mini với thiết kế hiện đại và không gian sống thoáng đãng
  • Đặc điểm: Địa điểm lý tưởng cho đầu tư sinh lời, gần biển và các tiện ích dịch vụ

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách bãi biển Mỹ Khê 500m, dễ dàng tận hưởng không khí biển
  • Gần các quán ăn, nhà hàng và dịch vụ du lịch tại khu phố Tây
  • Thuận tiện di chuyển đến trung tâm thành phố Đà Nẵng
  • Gần các điểm tham quan nổi tiếng như Ngũ Hành Sơn và Hội An

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 51.84 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Villa này rất phù hợp với các nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê lưu trú, hoặc gia đình có nhu cầu tìm kiếm không gian sống gần biển.

Liên hệ:

Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem, hãy liên hệ ngay hôm nay!