Villa mini Đà Lạt 224m² giá 14 tỷ - Sổ hồng hoàn công, chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Villa mini Đà Lạt 224m² giá 14 tỷ - Sổ hồng hoàn công, chính chủ bán gấp!

14 tỷ
224 m² - 63 triệu/m²

Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
224 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn villa mini tuyệt đẹp tại Đà Lạt! Nằm trên đường Yersin, chỉ cách Hồ Xuân Hương 1km, đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai yêu thích không gian sống thoáng đãng và gần gũi với thiên nhiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 224m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 3 WC
  • Đặc điểm: Sân đậu xe rộng rãi cho 3 chiếc ô tô, thiết kế hiện đại, sổ hồng hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Hồ Xuân Hương, nơi lý tưởng cho những buổi chiều thư giãn và dạo bộ
  • Cách trung tâm thành phố Đà Lạt chỉ 10 phút di chuyển, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí
  • Gần các trường học, bệnh viện và khu vui chơi giải trí, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn villa này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, hoặc những nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản tại khu vực du lịch nổi tiếng như Đà Lạt.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà miễn phí.