Villa mặt tiền đường Lý Nam Đế, Đà Lạt 176m² giá 18 tỷ - Không thể bỏ lỡ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Villa mặt tiền đường Lý Nam Đế, Đà Lạt 176m² giá 18 tỷ - Không thể bỏ lỡ!

18 tỷ
176 m² - 102 triệu/m²

8, Đà Lạt, Lâm Đồng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
176 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một căn villa tuyệt đẹp tại Đà Lạt, tọa lạc trên mặt tiền đường Lý Nam Đế, phường 8. Với thiết kế hiện đại và không gian sống lý tưởng, đây chính là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai yêu thích sự yên tĩnh và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:176m²
  • Bố trí:3 tầng – 4 phòng ngủ – 3 WC
  • Đặc điểm:Sổ riêng, hướng Tây, mặt tiền 14m rộng rãi, không gian thoáng đãng, thích hợp nghỉ dưỡng hoặc đầu tư.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho việc đưa đón con em đi học
  • Cách chợ Đà Lạt chỉ 1km, dễ dàng mua sắm các mặt hàng cần thiết
  • Gần bệnh viện Đa khoa Lâm Đồng, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Chỉ vài phút di chuyển đến Hồ Xuân Hương, nơi lý tưởng cho những buổi chiều dạo bộ thư giãn
  • Khu vực dân cư an ninh, yên tĩnh, thích hợp cho cuộc sống lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:18 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn villa này rất phù hợp với các gia đình muốn tìm một không gian sống yên bình, những nhà đầu tư bất động sản đang tìm kiếm cơ hội sinh lời từ cho thuê hoặc nghỉ dưỡng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn villa tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam