Villa Mặt Tiền Đường 5, Tăng Nhơn Phú B, Quận 9 - Diện Tích 643m², Pháp Lý Rõ Ràng | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Villa Mặt Tiền Đường 5, Tăng Nhơn Phú B, Quận 9 - Diện Tích 643m², Pháp Lý Rõ Ràng

49 tỷ
643 m² - 76 triệu/m²

Tăng Nhơn Phú B, Quận 9 (cũ), Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Dự án khu biệt thự
Diện tích
643 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu villa tuyệt đẹp nằm tại Mặt Tiền đường 5, phường Tăng Nhơn Phú B, quận 9, TP Hồ Chí Minh. Đây là một sản phẩm bất động sản hiếm có với vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 643m²
  • Bố trí: Kết cấu 3 tầng, có thể xây mới lên đến 7 tầng.
  • Đặc điểm: Villa có sân vườn thoáng mát, nằm sát mặt tiền đường Đình Phong Phú, thích hợp cho việc làm khách sạn, căn hộ dịch vụ hoặc tòa nhà văn phòng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Vincom Lê Văn Việt, thuận tiện cho mua sắm và giải trí.
  • Chỉ vài phút di chuyển đến hệ thống trường học quốc tế.
  • Dễ dàng tiếp cận các tuyến đường lớn, thuận lợi cho việc di chuyển.
  • Khu vực phát triển với nhiều tiện ích đô thị xung quanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 49 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Villa này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng phát triển lớn, hoặc cho những ai mong muốn một không gian sống yên bình và tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.