Villa Boutique Cửa Đại Hội An 370m² 22 tỷ - Đầu tư sinh lời | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Villa Boutique Cửa Đại Hội An 370m² 22 tỷ - Đầu tư sinh lời

22 tỷ
370 m² - 59 triệu/m²

Phường Cửa Đại, Thành phố Hội An, Tỉnh Quảng Nam

1 giờ trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
11 Phòng
Diện tích
370 m²

Sở hữu tài sản di sản độc bản tại trái tim du lịch Hội An, mang lại dòng tiền bền vững và giá trị gia tăng vượt trội theo thời gian.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 370m²
  • Bố trí: Kết cấu chữ L tối ưu vận hành với 11 phòng kinh doanh (bao gồm 8 căn hộ và 3 phòng đôi)
  • Đặc điểm: Villa sở hữu 2 mặt tiền kiệt 5m thoáng đãng, có hồ bơi rộng, trang bị máy phát điện công suất lớn, thiết kế sang trọng chuẩn luxury

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí gần Phố cổ Hội An, cực kỳ thuận tiện cho khách du lịch đi bộ tham quan
  • Cách bãi biển Cửa Đại chỉ vài phút di chuyển, tận hưởng không gian sinh thái trong lành
  • Xung quanh tập trung nhiều nhà hàng, cafe boutique đặc trưng, thu hút lượng khách lớn
  • Nằm trong khu vực phát triển du lịch trọng điểm, gần các resort cao cấp
  • Hệ thống giao thông kết nối thuận tiện, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 22 tỷ (Ưu tiên khách hàng thiện chí)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng cho các nhà đầu tư sành sỏi muốn tìm kiếm tài sản an toàn, chống lạm phát hoặc doanh nhân mong muốn vận hành mô hình Boutique Hotel cao cấp với doanh thu ổn định.

Liên hệ:

Liên hệ ngay hôm nay để sở hữu siêu phẩm bất động sản di sản với dòng tiền cực tốt tại Hội An!