Villa 3 Tầng Trần Can, Thanh Khê 141m² giá 13.9 tỷ - Vị trí đắc địa góc 2 mặt tiền! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Villa 3 Tầng Trần Can, Thanh Khê 141m² giá 13.9 tỷ - Vị trí đắc địa góc 2 mặt tiền!

13.9 tỷ
141 m² - 99 triệu/m²

Thanh Khê, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
141 m²

Khám phá một không gian sống lý tưởng với căn villa 3 tầng góc 2 mặt tiền tại đường Trần Can, quận Thanh Khê, Đà Nẵng. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một ngôi nhà với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa, chỉ cách trung tâm thành phố vài phút di chuyển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 141m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 1 phòng sinh hoạt chung, 4WC, bếp tiện nghi
  • Đặc điểm: Villa 3 tầng, không gian thoáng mát, thiết kế hiện đại, bàn giao nội thất liền tường

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học từ cấp 1 đến cấp 3, thuận tiện cho việc học tập của trẻ em
  • Cách chợ và siêu thị chỉ 500m, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Gần công viên xanh, tạo không gian sống thoải mái và gần gũi với thiên nhiên
  • Dễ dàng di chuyển đến khu vực trung tâm và các tiện ích khác trong thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn villa này rất phù hợp với gia đình đang tìm kiếm một không gian sống sang trọng, tiện nghi và gần gũi với các dịch vụ thiết yếu trong khu vực.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn villa mơ ước này! Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn xem nhà và thương lượng giá trực tiếp với chính chủ.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam