Văn phòng cho thuê 150m² tại Tòa nhà Báo NNVN, Cầu Giấy - Giá 19.5 Triệu
Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thuê ngay văn phòng chuyên nghiệp tại Tòa nhà Báo Nông Thôn Ngày Nay - Vị trí đắc địa, giá tốt!
Tòa nhà Báo Nông Thôn Ngày Nay tại số 68 Dương Đình Nghệ, quận Cầu Giấy, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho doanh nghiệp đang tìm kiếm không gian làm việc hiện đại và tiện nghi. Với kiến trúc đẹp, cơ sở vật chất đồng bộ và dịch vụ chuyên nghiệp, đây sẽ là nơi thúc đẩy sự phát triển của công ty bạn.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 150m² (Có các tùy chọn khác: 70m², 100m², 180m², 450m²)
- Bố trí: Không gian mở linh hoạt, dễ dàng tùy chỉnh theo nhu cầu sử dụng.
- Đặc điểm: Tòa nhà 19 tầng nổi, 1 tầng hầm, diện tích sàn 830m². Hệ thống thang máy hiện đại, điều hòa trung tâm, sảnh chờ rộng rãi, đội ngũ bảo vệ và vệ sinh chuyên nghiệp hoạt động 24/7.
Tiện ích xung quanh:
- Nằm trên trục đường Dương Đình Nghệ, kết nối giao thông thuận tiện với các tuyến đường huyết mạch như Phạm Hùng, Trần Thái Tông.
- Gần các tòa nhà văn phòng lớn, trung tâm thương mại (Indochina Plaza, The Garden), và các tiện ích công cộng khác.
- Dễ dàng tiếp cận các cơ quan hành chính, ngân hàng, nhà hàng, quán cà phê phục vụ nhu cầu làm việc và giải trí.
- Khu vực tập trung nhiều doanh nghiệp, tạo môi trường kinh doanh năng động.
Giá và điều kiện:
- Giá cho thuê: 130.000 VNĐ/m²/tháng (tương đương khoảng 19.500.000 VNĐ cho diện tích 150m²)
Phù hợp với ai:
Văn phòng này rất phù hợp với các công ty khởi nghiệp, doanh nghiệp vừa và nhỏ, các chi nhánh công ty hoặc các tổ chức mong muốn có một địa chỉ kinh doanh uy tín tại khu vực trung tâm Cầu Giấy, với chi phí hợp lý và đầy đủ tiện ích.
Liên hệ:
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu không gian làm việc lý tưởng này. Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và đặt lịch xem văn phòng!