Twin Villa The Fullton Hưng Yên 209m² giá 29 tỷ - Mặt tiền 12m, 3 mặt thoáng | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Twin Villa The Fullton Hưng Yên 209m² giá 29 tỷ - Mặt tiền 12m, 3 mặt thoáng

29 tỷ
209 m² - 139 triệu/m²

Tân Quang, Văn Lâm, Hưng Yên

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
209 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu căn Twin Villa tuyệt đẹp tại The Fullton Edition - Vinhomes Ocean Park 3. Với vị trí đắc địa gần sông, căn villa này không chỉ mang lại không gian sống thoáng đãng mà còn dễ dàng thanh khoản trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 209 m²
  • Bố trí: 4 tầng, tổng diện tích xây dựng khoảng 310 m²
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 12m, 5 phòng ngủ, 2 phòng đa năng, vườn trước và bên hông, 3 mặt thoáng

Tiện ích xung quanh:

  • Compound chuẩn quốc tế với an ninh 24/7
  • Công viên trung tâm rộng 1,9Ha và Pocket Park nhỏ xinh ngay bên hông nhà
  • Clubhouse - The Fullhaus với đầy đủ tiện ích: Gym, Yoga, Working Space và phòng vui chơi cho trẻ em
  • Trạm sạc xe điện đa năng, phù hợp cho mọi dòng xe
  • Gần các tiện ích như trường học, bệnh viện và trung tâm thương mại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 29 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn villa này là lựa chọn lý tưởng cho những gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi và an ninh, đồng thời là cơ hội đầu tư sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội tuyệt vời này! Liên hệ ngay để đặt lịch tham quan căn hộ mẫu và nhận thông tin chính sách ưu đãi đặc biệt nhất.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam