Townhouse Vin Marina Lê Chân 239m² giá 26 tỷ - View mặt hồ tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Townhouse Vin Marina Lê Chân 239m² giá 26 tỷ - View mặt hồ tuyệt đẹp!

26 tỷ
239 m² - 109 triệu/m²

Phường An Biên, Quận Lê Chân, Hải Phòng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
239 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn townhouse tuyệt đẹp tại Vin Marina, phường An Biên, quận Lê Chân, Hải Phòng. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích không gian sống trong lành, gần gũi với thiên nhiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:239m²
  • Bố trí:Xây dựng 3 tầng 1 tum
  • Đặc điểm:Căn thô, view mặt hồ, hướng Tây Tứ Trạch

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Vincom Plaza, thuận tiện mua sắm
  • Chỉ cách trường học các cấp trong bán kính 1km
  • Gần bệnh viện đa khoa, đảm bảo an toàn sức khỏe
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Nằm trong khu vực phát triển, nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:26 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với gia đình lớn, những ai yêu thích sự yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên và có nhu cầu tìm kiếm không gian sống rộng rãi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà.