Townhouse Swanpark Nhơn Trạch 233,64m² giá 14,5 tỷ - Full nội thất hiện đại | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Townhouse Swanpark Nhơn Trạch 233,64m² giá 14,5 tỷ - Full nội thất hiện đại

14.5 tỷ
233.64 m² - 62 triệu/m²

Phú Thạnh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
233.64 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn Đơn Lập tuyệt đẹp tại dự án Swanpark, nơi giao thoa giữa không gian sống hiện đại và tiện nghi. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi ở sang trọng hoặc cơ hội đầu tư có giá trị.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 233,64m² (11,8x19,8m)
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Nội thất hiện đại, thiết kế sang trọng, sẵn sàng vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần sân bay Quốc tế Long Thành, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối với trung tâm thành phố
  • Gần các tiện ích như trường học, bệnh viện, chợ và trung tâm thương mại
  • Khu vực an ninh tốt, phù hợp cho gia đình và khách hàng đầu tư

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14,5 tỷ VND (bao gồm thuế phí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất thích hợp cho những gia đình cần một không gian sống thoải mái, hiện đại, hoặc cho những nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tiềm năng sinh lời cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.