Townhouse Phước Long A, Thủ Đức 66m² giá 4.39 tỷ - Nở hậu, hút tài lộc! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Townhouse Phước Long A, Thủ Đức 66m² giá 4.39 tỷ - Nở hậu, hút tài lộc!

4.39 tỷ
66 m² - 67 triệu/m²

Phường Phước Long A, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
66 m²

Chính chủ cần bán gấp townhouse tại Phường Phước Long A, Thành phố Thủ Đức với giá chỉ 4.39 tỷ, giảm hơn 500 triệu so với giá thị trường! Nơi đây không chỉ có pháp lý rõ ràng mà còn là cơ hội đầu tư tuyệt vời với những đặc điểm nổi bật.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 66m²
  • Bố trí: Nở hậu, ngang 5.4m, thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng sử dụng.
  • Đặc điểm: Khu phân lô mới, gần trường ĐH Văn Hóa, thuận tiện di chuyển tới các khu vực trung tâm như Quận 1, Quận 2.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường ĐH Văn Hóa, thuận tiện cho con cái đi học.
  • Cách ga Metro Phước Long chỉ vài phút đi xe.
  • Dễ dàng di chuyển đến cao tốc, kết nối nhanh đến các quận trung tâm.
  • Trong bán kính 1km có nhiều cửa hàng tiện lợi, siêu thị và chợ truyền thống.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.39 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình trẻ, nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời hoặc những ai yêu thích không gian sống gần gũi với thiên nhiên và tiện ích.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà với giá tốt, hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết!