Townhouse Lý Nam Đế Hoàn Kiếm 38m² 17.5 tỷ - Ô tô vào nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Townhouse Lý Nam Đế Hoàn Kiếm 38m² 17.5 tỷ - Ô tô vào nhà

17.5 tỷ
38 m² - 461 triệu/m²

Quận Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
38 m²

Ô tô vào tận nhà trong khu phân lô Quân Đội hiếm tại trung tâm Hoàn Kiếm, sổ đỏ chính chủ sẵn sàng sang tên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:38m²
  • Bố trí:5 tầng gồm phòng khách+bếp+kinh doanh nhỏ ở T1, mỗi tầng T2-T4 1 ngủ+WC, T5 phòng thờ+sân phơi
  • Đặc điểm:Mặt tiền 3.3m, 2 mặt thoáng trước sau, dân trí cao, ô tô chạy vòng quanh, chỉ 10m ra mặt phố

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ga Hà Nội nên dễ dàng kết nối tuyến đường sắt và các tuyến Metro
  • Chưa đầy 1km đến hồ Hoàn Kiếm và phố đi bộ, phục vụ nghỉ ngơi giải trí cuối tuần
  • Chợ Đồng Xuân và các phố hàng truyền thống trong bán kính gần, tiện mua sắm hàng ngày
  • Bảo tàng Lịch sử Quốc gia và Nhà hát Lớn đều trong vòng đi bộ, tăng thêm giá trị cho văn phòng hoặc homestay
  • Cách trụ sở hành chính quận Hoàn Kiếm và hệ thống ngân hàng lớn không xa, thuận lợi giao dịch

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:17.5 tỷ thương lượng

Phù hợp với ai:

Gia đình cần nơi an toàn giữa lòng phố cổ, doanh nghiệp nhỏ muốn văn phòng kết hợp ở, hoặc nhà đầu tư tìm tài sản có dòng tiền và sổ đỏ sẵn.

Liên hệ:

Đặt lịch xem nhà ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội hiếm có ở trung tâm Quận Hoàn Kiếm.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội