Townhouse Lavida Vũng Tàu 78.5m² giá chỉ 5.8 tỷ - Thiết kế theo phong cách riêng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Townhouse Lavida Vũng Tàu 78.5m² giá chỉ 5.8 tỷ - Thiết kế theo phong cách riêng!

5.8 tỷ
78.5 m² - 74 triệu/m²

Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
78.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu townhouse tại khu đô thị Lavida, Vũng Tàu - nơi không chỉ đáp ứng nhu cầu sống mà còn mang đến thiết kế theo phong cách riêng của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 78.5m²
  • Bố trí: Diện tích đất: 5 x 15.7m; Diện tích xây dựng: 5 x 11m
  • Đặc điểm: Nhà thô, dễ dàng thiết kế theo gu riêng, vị trí đẹp trong khu đô thị đẳng cấp Lavida

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Vũng Tàu, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách bãi biển Thùy Vân chỉ 10 phút đi xe máy, dễ dàng tận hưởng không gian biển
  • Nằm trong khu vực có hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các trường học, bệnh viện và các tiện ích công cộng khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho các gia đình trẻ, những ai tìm kiếm một không gian sống hiện đại, gần gũi với thiên nhiên, và dễ dàng tiếp cận các tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước tại Vũng Tàu! Liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết.