Townhouse Khu Tinh Hoa 63m² giá 20.6 tỷ - Giá tốt hiếm có | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Townhouse Khu Tinh Hoa 63m² giá 20.6 tỷ - Giá tốt hiếm có

20.6 tỷ
63 m² - 327 triệu/m²

Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
63 m²

Chính chủ cần bán nhanh townhouse dãy Thiên Nga Khu Tinh Hoa, 63m² sàn, xây 252m², hướng Tây, mặt tiền 5m, đường 13m, giá mềm hơn 1-2 tỷ so với các căn cùng dãy.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:63m²
  • Bố trí:Diện tích xây dựng 252m² chia đều 4 tầng, mỗi tầng linh hoạt cho phòng ngủ và sinh hoạt
  • Đặc điểm:Đường trước mặt 13m, Tây tứ trạch, sát công viên và bể bơi nội khu

Tiện ích xung quanh:

  • Ngay sát công viên nội khu Tinh Hoa, thư giãn cuối tuần chỉ vài bước
  • Bể bơi chuẩn resort đáp ứng nhu cầu vận động mọi mùa
  • Khu vui chơi trẻ em và sân thể thao nội bộ dành cho cư dân
  • Đường nội bộ 13m trước nhà sạch sẽ, thuận tiện cho xe máy và ô tô

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:20.6 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình cần townhouse rộng rãi, muốn vào ở ngay hoặc nhà đầu tư tìm căn giá tốt để cho thuê dài hạn.

Liên hệ:

Liên hệ sớm để giữ lịch xem và thương lượng trực tiếp với chủ nhà.