Townhouse Hạ Đình Thanh Xuân 108m² giá 29 tỷ - Sẵn sàng về ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Townhouse Hạ Đình Thanh Xuân 108m² giá 29 tỷ - Sẵn sàng về ở ngay!

29 tỷ
108 m² - 269 triệu/m²

Phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
108 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một townhouse tuyệt đẹp tại khu phố Hạ Đình, quận Thanh Xuân. Với diện tích 108m², thiết kế 1 tầng hầm và 5 tầng nổi, đây là không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn. Đặc biệt, mặt tiền rộng 5.1m giúp tăng thêm giá trị cho bất động sản này.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 108m²
  • Bố trí: 1 tầng hầm và 5 tầng nổi
  • Đặc điểm: Nội thất cao cấp, thang máy, sổ đỏ đẹp, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học chất lượng như trường THCS và THPT Hạ Đình
  • Cách chợ Hạ Đình chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Đa khoa Thanh Xuân, đảm bảo sức khỏe cho gia đình bạn
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm qua tuyến đường Nguyễn Xiển
  • Hệ thống giao thông phát triển, kết nối tốt với các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 29 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phố Hạ Đình thích hợp cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống hiện đại, tiện nghi và gần gũi với các tiện ích xung quanh. Đây cũng là một lựa chọn đầu tư hấp dẫn tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam