Townhouse Gamuda Gardens Hoàng Mai 330m² giá 90 tỷ - Về ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Townhouse Gamuda Gardens Hoàng Mai 330m² giá 90 tỷ - Về ở ngay!

90 tỷ
330 m² - 273 triệu/m²

Phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
330 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn townhouse tiêu chuẩn tại Gamuda Gardens, Hoàng Mai! Với diện tích 330m², diện tích xây dựng lớn hơn 100m²/sàn, căn nhà đã được hoàn thiện đầy đủ nội thất, sẵn sàng cho bạn và gia đình chuyển vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 330m²
  • Bố trí: Thiết kế sang trọng, không gian sống rộng rãi và thoáng mát
  • Đặc điểm: Hướng đẹp, vị trí thuận lợi trong khu vực dân cư văn minh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học quốc tế và các trường THCS, THPT
  • Cách trung tâm thương mại lớn chỉ 1km
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần công viên cây xanh, khu vui chơi giải trí cho trẻ em
  • Hệ thống an ninh 24/7 đảm bảo an toàn cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 90 tỷ (bao thuế phí chuyển nhượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình nhiều thế hệ hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm tài sản có giá trị cao trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước tại Gamuda Gardens! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.