Townhouse Đại Thanh 47,5m² giá 10.999 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Townhouse Đại Thanh 47,5m² giá 10.999 tỷ - Chính chủ bán

10.999 tỷ
48 m² - 229 triệu/m²

Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
48 m²

Townhouse Đại Thanh 5 tầng thang máy, mặt tiền 5m, đường ô tô tránh, chính chủ sẵn sàng mở cửa ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:47,5m²
  • Bố trí:Tầng 1 gara và phòng khách, tầng 2-4 bố trí ngủ/bếp, tầng 5 phòng thờ và sân phơi
  • Đặc điểm:Nhà xây khung cột kiên cố, thang máy nội bộ, hướng hợp phong thủy, sổ hồng chính chủ, ô tô tránh trước nhà

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường THCS Tả Thanh Oai 1km, thuận tiện đưa đón con em
  • Chỉ 2km đến Bệnh viện Nội tiết Trung ương cơ sở 2 để chăm sóc sức khỏe
  • Khoảng 2,5km ra Công viên Yên Sở, có không gian xanh rộng cho gia đình thư giãn
  • Cách Bến xe Giáp Bát 3km, kết nối nhanh ra trung tâm và tỉnh thành

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:10.999 tỷ

Phù hợp với ai:

Gia đình nhiều thế hệ hoặc nhà đầu tư cần căn townhouse vị trí giao thông thuận tiện, phong thủy ổn định và bàn giao nhanh.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để lên lịch xem nhà, chốt nhanh kẻo mất cơ hội!