Townhouse Đà Lạt 275m² giá 15 tỷ - Không gian sống nghỉ dưỡng đẳng cấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Townhouse Đà Lạt 275m² giá 15 tỷ - Không gian sống nghỉ dưỡng đẳng cấp!

15 tỷ - 26.25 tỷ
275 m² - 55 triệu/m²

Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
275 m²

Chào đón bạn đến với không gian sống nghỉ dưỡng lý tưởng tại Đà Lạt! Với thiết kế sang trọng và hiện đại, căn townhouse này không chỉ là nơi ở mà còn là điểm đến lý tưởng để thư giãn và trải nghiệm cuộc sống giữa thiên nhiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 275m²
  • Bố trí: 2 hầm, 1 trệt, 2 lầu, 1 áp mái
  • Đặc điểm: Thiết kế kiến trúc Châu Âu sang trọng, sổ hồng riêng hoàn công, trang bị hiện đại với thang máy, hồ bơi riêng, xông hơi, WC thông minh.

Tiện ích xung quanh:

  • View rừng thông tuyệt đẹp và hoa anh đào nở rộ
  • Nội khu cao cấp với hồ bơi, quán café view, siêu thị tiện lợi
  • Hệ thống an ninh 24/7 đảm bảo an toàn cho cư dân
  • Cách trung tâm thành phố Đà Lạt chỉ vài phút di chuyển
  • Gần các điểm tham quan nổi tiếng như hồ Xuân Hương, Vườn hoa thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: từ 15 tỷ đến 26.25 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm một không gian sống cao cấp, nghỉ dưỡng lý tưởng hoặc đầu tư cho thuê dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn townhouse đẳng cấp này! Hãy liên hệ ngay với Công ty BĐS Oryni để được tư vấn và chọn lựa căn phù hợp nhất!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội