Townhouse Cọ Xanh Văn Giang 70m² giá 11.3 tỷ - Vị trí đẹp hai công viên | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Townhouse Cọ Xanh Văn Giang 70m² giá 11.3 tỷ - Vị trí đẹp hai công viên

11.3 tỷ
70 m² - 161 triệu/m²

Xã Nghĩa Trụ, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
70 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu townhouse tại Khu Cọ Xanh Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và gần gũi với thiên nhiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m²
  • Bố trí: Thiết kế thông minh, tối ưu diện tích với nhiều ánh sáng tự nhiên
  • Đặc điểm: Nhà có hai đầu giáp công viên, tạo không gian sống thoáng đãng và gần gũi với thiên nhiên

Tiện ích xung quanh:

  • Công viên Cọ Xanh ngay trước mặt, thuận tiện cho việc dạo bộ và thể dục
  • Gần khu trung tâm thương mại Vincom, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm
  • Chỉ mất 10 phút di chuyển đến trường học và bệnh viện lớn trong khu vực
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường chính, thuận lợi cho việc di chuyển về Hà Nội và các tỉnh lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên nhưng vẫn tiện lợi cho việc di chuyển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn townhouse tuyệt vời này!