Townhouse Caraworld Cam Ranh 122m² giá 6.67 tỷ - Cơ hội đầu tư bền vững! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Townhouse Caraworld Cam Ranh 122m² giá 6.67 tỷ - Cơ hội đầu tư bền vững!

6.67 tỷ
122 m² - 55 triệu/m²

Cam Ranh, Khánh Hòa

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
122 m²

Khám phá cơ hội sở hữu townhouse tại Caraworld - một trong những dự án đáng sống nhất tại Cam Ranh với thiết kế đẳng cấp và tiện ích nghỉ dưỡng chuẩn quốc tế!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 122m²
  • Bố trí: Thiết kế hiện đại, không gian sống lý tưởng
  • Đặc điểm: Pháp lý minh bạch, tiềm năng tăng trưởng cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Cam Ranh, thuận tiện cho việc nghỉ dưỡng
  • Cách trung tâm thương mại Cam Ranh chỉ 2km, dễ dàng mua sắm
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, kết nối nhanh chóng đến các khu vực lân cận
  • Tiện ích nội khu đầy đủ như hồ bơi, công viên và khu vui chơi trẻ em
  • Gần các trường học quốc tế và bệnh viện, đảm bảo cuộc sống an cư lý tưởng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.67 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Những ai đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp, tiện nghi và muốn đầu tư sinh lời bền vững trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và giữ chỗ căn giá tốt nhất!