Townhouse Bình Thạnh 50m² giá 3.95 tỷ - Vị trí khu VIP Nguyễn Văn Đậu | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Townhouse Bình Thạnh 50m² giá 3.95 tỷ - Vị trí khu VIP Nguyễn Văn Đậu

3.95 tỷ
15 m² - 263 triệu/m²

Phường 05, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
15 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu townhouse tại khu vực Bình Thạnh, nơi có vị trí đắc địa và an ninh tuyệt đối. Với thiết kế 4 tầng, căn nhà này không chỉ là nơi ở mà còn là một không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50m²
  • Bố trí: Trệt, 2 lầu, sân thượng, 2 phòng ngủ, 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà được xây dựng kiên cố, xung quanh là khu dân trí cao và an ninh tốt, có chỗ đậu xe hơi ngay cửa.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách các trường học từ mầm non đến trung học phổ thông khoảng 500m
  • Gần các trung tâm mua sắm lớn như Vincom và Lotte Mart
  • Khu vực nhiều nhà hàng, quán cafe nổi tiếng
  • Dễ dàng di chuyển qua các quận lân cận nhờ hệ thống giao thông thuận tiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.95 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, những người đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi và an toàn ở trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay nắm bắt cơ hội sở hữu căn nhà này, liên hệ ngay để biết thêm chi tiết!