Townhouse Bình Tân 160m² giá 20.5 tỷ - Sổ hồng riêng chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Townhouse Bình Tân 160m² giá 20.5 tỷ - Sổ hồng riêng chính chủ!

20.5 tỷ
160 m² - 128 triệu/m²

Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
160 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn townhouse tuyệt đẹp tại quận Bình Tân! Với diện tích 160m² (8x20m), căn nhà 2 tầng này không chỉ đáp ứng đủ không gian sinh hoạt mà còn mang đến sự tiện nghi và thoải mái cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 160m²
  • Bố trí: Nhà trệt 1 lầu, sân thượng
  • Đặc điểm: Hướng Bắc, đường rộng 14 mét, sổ hồng riêng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu thương mại và dịch vụ tại khu Tên Lửa
  • Cách Trường Tiểu học Bình Trị Đông B chỉ 500m, thuận tiện cho con em đi học
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận qua đường Vành Đai Trong
  • Gần các tiện ích như chợ, siêu thị và bệnh viện, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 20.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn townhouse này rất phù hợp cho gia đình đang tìm kiếm một không gian sống rộng rãi, thoáng đãng, và tiện ích đầy đủ trong khu vực phát triển sôi động của quận Bình Tân.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được xem nhà và tìm hiểu thêm chi tiết về căn townhouse lý tưởng này!