Townhouse AS26-0X Quận 4 62.5m² giá 9.4 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Townhouse AS26-0X Quận 4 62.5m² giá 9.4 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

9.4 tỷ
62 m² - 152 triệu/m²

Quận 4, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
62 m²

Chào đón bạn đến với cơ hội sở hữu căn townhouse hiếm có tại Quận 4, TP. Hồ Chí Minh! Với diện tích đất 62.5m² và diện tích xây dựng gần 200m², căn nhà này hứa hẹn sẽ là nơi an cư lý tưởng và cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 62.5m²
  • Bố trí: Mặt bằng rộng rãi, thích hợp cho kinh doanh và sinh hoạt gia đình
  • Đặc điểm: Vị trí đẹp, nằm trên trục đường Ánh Sáng 50m, giao thông thuận lợi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Clarky Quay, khu vực sinh động với nhiều hoạt động giải trí
  • Cạnh công viên lớn, không gian xanh lý tưởng cho gia đình
  • Gần trường học, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến khu vực trung tâm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.4 tỷ VND (Chưa bao gồm VAT)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình muốn tìm kiếm không gian sống thoải mái và gần gũi với thiên nhiên, cũng như nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng sinh lời từ vị trí đắc địa này.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!