Townhouse AS-1XX Quận 6 178.9m² giá 27.6 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Townhouse AS-1XX Quận 6 178.9m² giá 27.6 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

27.6 tỷ
178 m² - 155 triệu/m²

Phường 12, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
178 m²

Khám phá cơ hội sở hữu Townhouse AS-1XX, một sản phẩm bất động sản hiếm hoi tại Quận 6 với giá trị sinh lời cao. Vị trí đắc địa, gần các tiện ích, giáo dục và cảnh quan trung tâm, phù hợp cho cả nhu cầu ở, kinh doanh và đầu tư dài hạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:178.9m²
  • Bố trí:Xây dựng tự do với diện tích xây dựng 526.8m², dễ dàng tùy biến công năng theo nhu cầu
  • Đặc điểm:Sản phẩm thô, dễ dàng cải tạo và nâng cấp theo ý tưởng cá nhân

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Chỉ cách trung tâm thương mại lớn 1km, dễ dàng mua sắm
  • Liền kề các khu vực công viên, tạo không gian sống xanh mát
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:27.6 tỷ VND (đã bao gồm VAT & KPBT)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống cao cấp, đầy tiện ích hoặc một cơ hội đầu tư sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản vàng này!