Townhouse An Khánh 129m² giá 60 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao, vị trí siêu vip! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Townhouse An Khánh 129m² giá 60 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao, vị trí siêu vip!

60 tỷ
129 m² - 465 triệu/m²

Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
129 m²

Khám phá cơ hội đầu tư hấp dẫn tại khu biệt thự kinh doanh An Khánh! Với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh thành công.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:129m²
  • Bố trí:4 tầng thông sàn, mỗi tầng rộng rãi, hiện đại
  • Đặc điểm:Căn góc 3 mặt thoáng, ô tô tránh, vỉa hè rộng rãi, không ngập nước

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu đô thị Thiên Đường Bảo Sơn, một trong những khu vực sống lý tưởng tại Hà Nội
  • Cách trục đường Lê Trọng Tấn và Đại Lộ Thăng Long chỉ vài phút di chuyển
  • Thuận tiện cho việc đi lại, giao thông dễ dàng kết nối các khu vực khác trong thành phố
  • Phù hợp cho kinh doanh nhà hàng, quán cafe, hoặc các dịch vụ ẩm thực khác
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, tiềm năng phát triển mạnh mẽ trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:60 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp với các nhà đầu tư đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh đắc địa, hoặc các doanh nghiệp muốn mở rộng hoạt động của mình tại khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đẳng cấp này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội