Townhouse A2.7 Phú Lương 90m² giá 12.3 tỷ - Hàng hiếm, đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Townhouse A2.7 Phú Lương 90m² giá 12.3 tỷ - Hàng hiếm, đầu tư sinh lời!

12.3 tỷ
90 m² - 137 triệu/m²

Phường Phú Lương, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
90 m²

Chính chủ cần bán gấp townhouse A2.7 tại khu đô thị Thanh Hà, một cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp hoặc đầu tư sinh lời. Với vị trí đẹp, đường rộng và quy hoạch chuẩn, đây thực sự là món hời không thể bỏ lỡ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m²
  • Bố trí: Thiết kế hiện đại, tối ưu hóa không gian sống
  • Đặc điểm: Nhà liền kề, pháp lý rõ ràng với hợp đồng mua bán

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học Phú Lương, thuận tiện cho con em đi học
  • Chỉ cách công viên Thanh Hà khoảng 500m, không gian xanh cho gia đình
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt cho cuộc sống yên bình
  • Gần các tiện ích như siêu thị, trung tâm thương mại và bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình muốn an cư lạc nghiệp hoặc nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời bền vững trong khu vực phát triển nhanh chóng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, liên hệ ngay để được tư vấn và chốt nhanh trước khi quá muộn!