Townhouse 3 tầng tại Thanh Khê, Đà Nẵng - Nội thất đầy đủ, gần biển chỉ 500m! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Townhouse 3 tầng tại Thanh Khê, Đà Nẵng - Nội thất đầy đủ, gần biển chỉ 500m!

5.65 tỷ
57 m² - 99 triệu/m²

Phường Thanh Khê Tây, Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
57 m²

Chính chủ cần bán gấp căn townhouse 3 tầng 3 mê, tọa lạc tại kiệt ô tô đường Dũng Sĩ Thanh Khê, phường Thanh Khê Tây, quận Thanh Khê, Đà Nẵng. Với vị trí lý tưởng, chỉ cách biển khoảng 500m, căn nhà này hứa hẹn sẽ là nơi lý tưởng để an cư hoặc đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 57m²
  • Bố trí: Nhà 3 tầng, thiết kế thông minh và tối ưu không gian sử dụng
  • Đặc điểm: Nội thất đầy đủ như hình, giao thông thuận tiện với kiệt ô tô, dễ dàng di chuyển đến các khu vực xung quanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần biển, chỉ mất 5 phút đi bộ
  • Thích hợp cho gia đình, có đầy đủ trường học, bệnh viện trong khu vực
  • Các cửa hàng tiện lợi, quán ăn phong phú gần nhà
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố Đà Nẵng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.650.000.000 VND (5.65 tỷ), có thương lượng

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp cho các gia đình trẻ, những ai yêu thích cuộc sống gần biển hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời trong khu vực phát triển của Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!