Townhouse 120m² Tân Phú giá 8.55 tỷ - Hàng hiếm, chính chủ bán! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Townhouse 120m² Tân Phú giá 8.55 tỷ - Hàng hiếm, chính chủ bán!

8.55 tỷ
120 m² - 71 triệu/m²

Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
120 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi townhouse tuyệt đẹp tại quận Tân Phú, thành phố Hồ Chí Minh. Với diện tích 120m² và thiết kế 2 tầng hiện đại, đây là không gian lý tưởng cho gia đình bạn. Ngôi nhà bao gồm 5 phòng ngủ và 5 phòng tắm, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt của các thành viên trong gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 120m²
  • Bố trí: 2 tầng, 5 phòng ngủ, 5 phòng tắm
  • Đặc điểm: Thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình đông thành viên, chính chủ bán

Tiện ích xung quanh:

  • Gần AEON MALL Tân Phú Celadon, thuận tiện mua sắm
  • Cách trường học cấp 1 và cấp 2 chỉ 500m
  • Gần chợ Tân Phú, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ hàng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần bệnh viện Đa khoa Tân Phú, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.550.000.000 VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà rất phù hợp với những gia đình đông thành viên hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có giá trị gia tăng cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam