Toà Văn Phòng Lô Góc Cầu Giấy 135m² Giá 68.5 Tỷ - Đầu Tư Sinh Lời Ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Toà Văn Phòng Lô Góc Cầu Giấy 135m² Giá 68.5 Tỷ - Đầu Tư Sinh Lời Ngay!

68.5 tỷ
135 m² - 507 triệu/m²

Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
135 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại quận Cầu Giấy! Toà văn phòng lô góc 9 tầng với mặt tiền siêu rộng 12m đang chờ đón chủ nhân mới. Đây là một siêu phẩm không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có giá trị sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 135m²
  • Bố trí: 9 tầng - 1 hầm, thiết kế thông sàn, thang máy và thang bộ cuối nhà
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 12m, giấy phép xây dựng và phòng cháy chữa cháy đầy đủ, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Đường Hoàng Ngân rộng rãi, thuận tiện cho ô tô đậu đỗ ngày đêm
  • Khu vực sầm uất, gần nhiều tòa nhà văn phòng và trung tâm thương mại
  • Gần các dịch vụ ẩm thực phong phú, dễ dàng thu hút khách hàng
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, kết nối nhanh chóng đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 68.5 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn phát triển văn phòng cho thuê hoặc mở rộng kinh doanh trong khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!