Tòa Văn Phòng 9 Tầng Mặt Phố Trung Phụng 260m² giá 230 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa Văn Phòng 9 Tầng Mặt Phố Trung Phụng 260m² giá 230 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn!

230 tỷ
260 m² - 885 triệu/m²

Phường Trung Phụng, Quận Đống Đa, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
260 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội vàng đầu tư tại tòa văn phòng 9 tầng mặt phố Trung Phụng, quận Đống Đa. Đây là một siêu phẩm lý tưởng cho doanh nghiệp hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm một vị trí đắc địa với dòng tiền ổn định lên đến 500 triệu/tháng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 260m²
  • Bố trí: 9 tầng + 1 tum, mỗi tầng được thiết kế với 2 nhà vệ sinh nam nữ riêng biệt, đảm bảo tiện nghi cho người sử dụng.
  • Đặc điểm: Tòa nhà mới xây dựng, hai thang máy và hai thang bộ, giấy phép xây dựng và hệ thống phòng cháy chữa cháy đạt chuẩn. Sổ đỏ chính chủ vuông vức, pháp lý rõ ràng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các ngân hàng lớn, thuận tiện cho các giao dịch tài chính.
  • Cách các khu vực thương mại sầm uất chỉ vài phút đi bộ, dễ dàng tiếp cận khách hàng.
  • Giao thông thuận lợi với hệ thống đường phố phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.
  • Gần nhiều tiện ích như nhà hàng, quán cà phê, và cửa hàng tiện lợi phục vụ nhu cầu khách hàng và nhân viên.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 230 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này hoàn hảo cho các nhà đầu tư muốn sở hữu một tòa văn phòng hiện đại, mang lại nguồn thu nhập ổn định hoặc cho doanh nghiệp muốn có vị trí đẹp để phát triển thương hiệu.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà!