Tòa văn phòng 8 tầng Lạc Trung 70m² giá 29.8 tỷ - Nội thất đẳng cấp, gara ô tô | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa văn phòng 8 tầng Lạc Trung 70m² giá 29.8 tỷ - Nội thất đẳng cấp, gara ô tô

29.8 tỷ
70 m² - 426 triệu/m²

Hai Bà Trưng, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
70 m²

Khám phá tòa văn phòng đẳng cấp 8 tầng tại phố Lạc Trung, Hai Bà Trưng, Hà Nội. Đây là một cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm không gian làm việc sang trọng và hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m² (tầng 2 trở lên đua ra 80m²)
  • Bố trí: 8 tầng, mặt tiền 5.5m, thiết kế thông minh với thang máy hiện đại
  • Đặc điểm: Nội thất 5 sao, bệt thông minh, hệ thống điện Lumi, bể cá Koi trong phòng khách tạo không gian thư giãn tuyệt vời

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều văn phòng, trung tâm thương mại sầm uất
  • Thuận tiện giao thông với lối vào ô tô rộng rãi
  • Gần các cơ sở y tế và giáo dục chất lượng
  • Cách công viên Thống Nhất chỉ 1km, không gian thoáng đãng
  • Đường Lạc Trung có vỉa hè rộng, dễ dàng đỗ xe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 29.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Tòa văn phòng này rất phù hợp cho các doanh nghiệp tìm kiếm không gian làm việc chuyên nghiệp, cũng như những nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản đẳng cấp tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu tòa văn phòng tuyệt đẹp này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem.