Tòa văn phòng 10 tầng Cầu Giấy 255m² giá 258 tỷ - Đầu tư sinh lời vượt trội! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa văn phòng 10 tầng Cầu Giấy 255m² giá 258 tỷ - Đầu tư sinh lời vượt trội!

258 tỷ
255 m² - 1012 triệu/m²

Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
255 m²

Chào mừng quý vị đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại tòa văn phòng mặt phố Cầu Giấy, Hà Nội. Với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi, tòa nhà này không chỉ là nơi lý tưởng để ở mà còn là cơ hội kinh doanh hấp dẫn cho các doanh nghiệp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 255m²
  • Bố trí: 10 tầng, 15 phòng ngủ, 16 phòng vệ sinh, thông sàn dễ dàng chia phòng theo nhu cầu
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 23m, vỉa hè 10m, 2 hầm, 2 thang máy, trang bị đầy đủ nội thất cao cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bệnh viện mắt Quốc tế Việt - Nga và bệnh viện đa khoa Bảo Sơn 2
  • TCI Hospital - Bệnh viện đa khoa quốc tế Thu Cúc chỉ cách vài phút di chuyển
  • Công viên Cầu Giấy gần kề, tạo không gian xanh thoáng đãng
  • Các siêu thị như Pico, Teekiu Mart, Winmart thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Trường mầm non Dịch Vọng và các trường học trong khu vực đáp ứng nhu cầu giáo dục cho trẻ em

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 258 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Tòa nhà lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản có doanh thu cao, phù hợp cho việc kinh doanh khách sạn, văn phòng cho thuê hoặc các dịch vụ thương mại khác.

Liên hệ:

Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà, xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam