Tòa nhà văn phòng Nguyễn Văn Cừ 214m² giá 160 tỷ - Vị trí trung tâm | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa nhà văn phòng Nguyễn Văn Cừ 214m² giá 160 tỷ - Vị trí trung tâm

160 tỷ
214 m² - 748 triệu/m²

Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

14 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
214 m²

Cơ hội sở hữu tòa nhà văn phòng mặt phố Nguyễn Văn Cừ, Long Biên với quy mô bề thế, khai thác dòng tiền ổn định khoảng 450 triệu/tháng và pháp lý sổ đỏ chính chủ, phù hợp mua giữ tài sản lâu dài hoặc đầu tư vận hành ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:214m²
  • Bố trí:10 tầng nổi + 1 tầng hầm, mặt tiền 7.9m, thiết kế thông sàn theo tiêu chuẩn văn phòng
  • Đặc điểm:Mặt phố lớn, có thang máy, hiện trạng phù hợp khai thác văn phòng cho thuê, dòng tiền khoảng 450 triệu/tháng, sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục phố Nguyễn Văn Cừ, thuận tiện kết nối nhanh vào trung tâm Hà Nội
  • Dễ dàng di chuyển qua cầu Chương Dương để sang khu vực Hoàn Kiếm và phố cổ
  • Kết nối thuận tiện đến cầu Long Biên, gia tăng lợi thế giao thương và khai thác văn phòng
  • Gần khu vực bến xe Gia Lâm, hỗ trợ di chuyển liên quận và tiếp cận khách hàng thuận lợi
  • Xung quanh tập trung nhiều ngân hàng, cửa hàng dịch vụ, quán cafe và tiện ích phục vụ khối văn phòng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:160 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp nhà đầu tư tìm kiếm tài sản mặt phố có dòng tiền sẵn, doanh nghiệp muốn sở hữu trụ sở tại vị trí kết nối thuận tiện, hoặc khách mua tích sản lâu dài ưu tiên pháp lý rõ ràng và khả năng khai thác thương mại tốt.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để nhận thêm thông tin chi tiết, đánh giá hiệu quả khai thác và sắp xếp lịch xem thực tế tòa nhà.