Tòa nhà văn phòng mới tại Quận 5 - 146m² giá chỉ 68 tỷ - Tiềm năng khai thác lớn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa nhà văn phòng mới tại Quận 5 - 146m² giá chỉ 68 tỷ - Tiềm năng khai thác lớn!

68 tỷ
146 m² - 466 triệu/m²

Phường 05, Quận 5, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Cho thuê văn phòng
Diện tích
146 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Quận 5! Tòa nhà văn phòng với vị trí đắc địa ngay đường Nguyễn Văn Đừng, gần Khách sạn Đồng Khánh và Nhà hàng tiệc cưới Queen Plaza, mở ra một không gian lý tưởng cho các doanh nghiệp phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 146.2m²
  • Bố trí: 1 hầm, 7 tầng và sân thượng, diện tích sàn lên đến 1.069m²
  • Đặc điểm: Tòa nhà còn mới, hiện đang trống, sẵn sàng cho việc khai thác và vận hành ngay lập tức.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Khách sạn Đồng Khánh, thuận tiện cho khách hàng và đối tác đến thăm
  • Nhà hàng tiệc cưới Queen Plaza chỉ cách vài bước chân, lý tưởng cho các buổi tiệc và sự kiện
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các quận lân cận
  • Phân khúc văn phòng cao cấp, thu hút nhiều doanh nghiệp lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 68 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư, doanh nghiệp đang tìm kiếm không gian văn phòng hiện đại và sang trọng tại trung tâm Quận 5.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn trong quá trình giao dịch.