Tòa nhà văn phòng Minh Đăng Tân Phú 2700m² giá 135 tỷ - Sẵn sàng làm việc | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa nhà văn phòng Minh Đăng Tân Phú 2700m² giá 135 tỷ - Sẵn sàng làm việc

135 tỷ
2700 m² - 50 triệu/m²

Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
2700 m²

Tòa nhà Minh Đăng mặt tiền Thoại Ngọc Hầu sẵn sàng làm việc với 87 phòng full nội thất, hệ thống PCCC và thu nhập 500 triệu/tháng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:2700m²
  • Bố trí:Hầm + 7 tầng, 2 thang máy tốc độ cao
  • Đặc điểm:Full nội thất, 1 penthouse, hệ thống PCCC, thu nhập 500 triệu/tháng, hỗ trợ pháp lý

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Hương thuận tiện cho nhu cầu ẩm thực và hàng hóa
  • Co.opmart Phú Thạnh trên cùng trục Thoại Ngọc Hầu cho mua sắm hàng ngày
  • Bệnh viện quận Tân Phú cách vài phút, đảm bảo chăm sóc y tế cho nhân viên
  • Trường THCS Hòa Thạnh trong vòng bán kính gần, dễ dàng cho gia đình nhân viên
  • Trung tâm hành chính quận Tân Phú chỉ hơn 2km, giao dịch nhanh gọn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:135 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp nhà đầu tư cần tài sản cho thuê dài hạn, doanh nghiệp muốn đặt trụ sở hoặc trung tâm đào tạo với pháp lý rõ ràng.

Liên hệ:

Liên hệ đội ngũ chuyên gia để xem thực địa và nhận tư vấn pháp lý nhanh chóng.