Tòa Nhà Văn Phòng Mặt Phố Cầu Giấy 208m² - Dòng Tiền 120 Triệu/Tháng - Giá 145 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa Nhà Văn Phòng Mặt Phố Cầu Giấy 208m² - Dòng Tiền 120 Triệu/Tháng - Giá 145 Tỷ

145 tỷ
208 m² - 697 triệu/m²

Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
208 m²

Sở hữu ngay tòa nhà văn phòng mặt phố đắc địa tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội - Cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội với dòng tiền cho thuê ổn định 120 triệu/tháng!

Thông tin chi tiết:

  • Loại BĐS: Tòa nhà văn phòng mặt phố lô góc
  • Diện tích: 208m²
  • Mặt tiền: 25m
  • Bố trí: 7 tầng nổi, có thang máy
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, lô góc, sẵn sàng bàn giao và khai thác cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Trần Thái Tông sầm uất, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Gần các tòa nhà văn phòng lớn, khu dân cư đông đúc, thuận lợi cho việc kinh doanh và cho thuê.
  • Di chuyển dễ dàng đến các tiện ích công cộng như trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại.
  • Khu vực tập trung nhiều ngân hàng, nhà hàng, quán cafe, đáp ứng mọi nhu cầu của nhân viên và khách hàng.
  • Gần các tuyến giao thông huyết mạch, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm khác của Hà Nội.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 145 tỷ VND (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội đầu tư lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản tìm kiếm một tài sản có dòng tiền ổn định, vị trí đắc địa và tiềm năng tăng giá cao trong tương lai. Phù hợp cho các đơn vị muốn đặt trụ sở văn phòng hoặc cho thuê lại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu tài sản sinh lời vàng này. Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà!