Tòa nhà SIFA Ung Văn Khiêm, Bình Thạnh 460m² giá 135 tỷ - Đầu tư sinh lời hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa nhà SIFA Ung Văn Khiêm, Bình Thạnh 460m² giá 135 tỷ - Đầu tư sinh lời hấp dẫn!

135 tỷ
460 m² - 293 triệu/m²

25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
460 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Tòa nhà SIFA, tọa lạc tại đường Ung Văn Khiêm, phường 25, quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh. Với thiết kế ấn tượng và vị trí đắc địa, đây chính là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có giá trị gia tăng cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 460m²
  • Bố trí: 1 hầm + 7 tầng
  • Đặc điểm: Hoàn công đầy đủ, hẻm 8m thông thoáng, nở hậu 20m, phù hợp cho văn phòng, khách sạn hoặc căn hộ cao cấp.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần mặt tiền Ung Văn Khiêm, thuận tiện di chuyển đến các khu vực trung tâm
  • Đối diện khu vực phát triển sầm uất với nhiều tiện ích như siêu thị, nhà hàng và quán cà phê
  • Chỉ mất vài phút đi bộ đến công viên, thích hợp cho những ai yêu thích không gian xanh
  • Cách trạm xe buýt khoảng 300m, thuận tiện cho việc đi lại bằng phương tiện công cộng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 135 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn phát triển văn phòng, khách sạn hoặc căn hộ cao cấp trong khu vực sôi động của Bình Thạnh, phù hợp với nhu cầu thuê của thị trường.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và nhận báo giá tốt nhất cho bất động sản này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam