Toà nhà siêu dòng tiền 174.7m² tại Tân Bình - Đầu tư sinh lời 1.5 tỷ/năm! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Toà nhà siêu dòng tiền 174.7m² tại Tân Bình - Đầu tư sinh lời 1.5 tỷ/năm!

34 tỷ
174.7 m² - 195 triệu/m²

13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
174.7 m²

Chân dung một cơ hội đầu tư hiếm có! Toà nhà siêu dòng tiền với diện tích 174.7m², tọa lạc tại vị trí đắc địa ngay cổng nhà ga T3, đang có hợp đồng thuê ổn định 1.5 tỷ/năm. Đây là một trong những sản phẩm bất động sản khó tìm tại khu vực này.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 174.7m²
  • Bố trí: Kết cấu hầm 5 lầu, có thang máy hiện đại
  • Đặc điểm: Toà nhà nằm trên trục đường Hoàng Hoa Thám mới, với 4 làn xe rộng trên 20m, thuận lợi cho việc kinh doanh và di chuyển.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện Pico Plaza, nơi có nhiều tiện ích mua sắm và giải trí
  • Sát cửa Vincom Cộng Hòa, thuận tiện cho nhu cầu mua sắm và ẩm thực
  • Dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố chỉ mất 15 phút
  • Khu vực phát triển sôi động, nhiều cơ hội kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 34 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Toà nhà lý tưởng cho các nhà đầu tư tìm kiếm tài sản sinh lời ổn định và lâu dài, cũng như những ai muốn phát triển kinh doanh tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Duy nhất một toà nhà như thế này có mặt trên thị trường.