Toà nhà Ngọc Khánh Ba Đình 60m² giá 111.12 tỷ - Dòng tiền 80 triệu/tháng | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Toà nhà Ngọc Khánh Ba Đình 60m² giá 111.12 tỷ - Dòng tiền 80 triệu/tháng

111.11765 tỷ
60 m² - 1852 triệu/m²

Phường Ba Đình, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
60 m²

Không thể bỏ lỡ cơ hội sở hữu toà nhà Ngọc Khánh với thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất và tiềm năng sinh lời cao. Đầu tư thông minh tại vị trí vàng Ba Đình, Hà Nội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60m²
  • Bố trí: 6 tầng, 15 phòng khép kín, thiết kế thông minh
  • Đặc điểm: Xây mới, đầy đủ nội thất, có thang máy, kết nối giao thông thuận tiện.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách phố Kim Mã chỉ 30m, dễ dàng di chuyển tới trung tâm
  • Gần các tiện ích như siêu thị, trường học, bệnh viện
  • Đường ngõ thông thoáng, ô tô đỗ gần nhà
  • Kết nối nhanh chóng đến các quận Ba Đình, Tây Hồ, Cầu Giấy

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 111.12 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Toà nhà lý tưởng cho các nhà đầu tư, doanh nghiệp muốn khai thác cho thuê hoặc mở văn phòng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Phường Ba Đình, Thành phố Hà Nội
0
So sánh