Tòa nhà Ngô Quyền Sơn Trà 190m² 33 tỷ - Vị trí vàng kinh doanh ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa nhà Ngô Quyền Sơn Trà 190m² 33 tỷ - Vị trí vàng kinh doanh ngay!

33 tỷ
190 m² - 174 triệu/m²

Phường An Hải Nam, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
190 m²

Sở hữu ngay tòa nhà dòng tiền tại tâm điểm du lịch Đà Nẵng - Vị trí độc tôn sát Cầu Rồng và bãi biển Mỹ Khê xinh đẹp, mang lại cơ hội đầu tư sinh lời bền vững và an toàn nhất khu vực.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 190m² (mặt tiền rộng 7.65m x 23.7m)
  • Bố trí: Kết cấu 3 tầng kiên cố, bao gồm 14 phòng ngủ và 15 WC riêng biệt
  • Đặc điểm: Đất ở đô thị sở hữu lâu dài (không phải đất TMDV), hướng Đông đón gió sông Hàn thoáng mát, nội thất đầy đủ, hoàn công đầy đủ theo giấy phép

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Cầu Rồng biểu tượng chỉ vài bước chân, thuận tiện tham quan du lịch
  • Di chuyển ra bãi tắm Mỹ Khê chỉ 500m, tận hưởng không gian biển trong lành
  • Nằm ngay nút giao đại lộ Võ Văn Kiệt, trục đường sầm uất nhất quận Sơn Trà
  • Gần chợ đêm Sơn Trà và các khu vui chơi giải trí ven sông Hàn
  • Sát quy hoạch tuyến Metro ga trung tâm và dự án hầm qua sông Hàn, tiềm năng tăng giá mạnh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 33 tỷ (Làm việc trực tiếp chính chủ)

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các nhà đầu tư khai thác căn hộ dịch vụ, khách sạn hoặc cho thuê dòng tiền ổn định tại lõi trung tâm du lịch Đà Nẵng với tiềm năng tăng giá dự kiến từ 20-30%.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để sở hữu bất động sản vị trí kim cương với pháp lý minh bạch và dòng tiền sẵn có tại trung tâm Đà Nẵng!