Tòa nhà Nam Từ Liêm 119m² - Dòng tiền 200 Triệu/Tháng - Đầu tư sinh lời | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa nhà Nam Từ Liêm 119m² - Dòng tiền 200 Triệu/Tháng - Đầu tư sinh lời

25.5 tỷ
119 m² - 214 triệu/m²

Phường Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Cho thuê căn hộ chung cư
Phòng ngủ
40 Phòng
Phòng tắm
40 Phòng
Diện tích
119 m²

Đầu tư thông minh, sinh lời vượt trội với tòa nhà 8 tầng hiện đại tại Nguyễn Đổng Chi, Nam Từ Liêm - nơi dòng tiền 200 triệu/tháng đang chờ đón chủ nhân mới!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:119m²
  • Bố trí:Tòa nhà 8 tầng, có thang máy, gồm 40 phòng khép kín. Mỗi phòng đều được trang bị nội thất đầy đủ, hiện trạng đang cho thuê kín phòng.
  • Đặc điểm:Mặt tiền rộng 7.8m, vị trí đắc địa cách mặt phố và đường ô tô tránh chỉ 20m. Nhà mới xây hơn 1 năm, còn rất mới. Sổ hồng vuông vắn, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Đại học Công nghiệp Hà Nội và Cao đẳng FPT Polytechnic, đảm bảo nguồn khách thuê sinh viên dồi dào.
  • Cách chợ Cầu Diễn chỉ khoảng 1km, thuận tiện mua sắm, sinh hoạt hàng ngày.
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường lớn và khu vực văn phòng, thu hút người lao động thuê phòng.
  • Khu vực có nhiều tiện ích công cộng, dân cư sầm uất, an ninh đảm bảo.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:25.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Tòa nhà là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm tài sản có dòng tiền ổn định, bền vững và tiềm năng tăng giá cao. Phù hợp với những ai muốn sở hữu một bất động sản cho thuê hiệu quả, không cần lo lắng về việc quản lý và tìm kiếm khách hàng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng sở hữu tòa nhà kinh doanh đắc địa này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp.