Tòa nhà mặt tiền Võ Văn Tần 135m² - Vị trí đắc địa kinh doanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa nhà mặt tiền Võ Văn Tần 135m² - Vị trí đắc địa kinh doanh!

39 tỷ
135 m² - 289 triệu/m²

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

13 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
135 m²

Sở hữu ngay tòa nhà 5 tầng tọa lạc tại vị trí vàng ngay sát Aeon Mall Thanh Khê, với bề ngang 10m cực hiếm tại khu vực trung tâm Đà Nẵng, mang lại tiềm năng kinh doanh và khai thác dòng tiền vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 135m² (Bề ngang 10m lý tưởng)
  • Bố trí: Tòa nhà 5 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại, thông sàn dễ bố trí
  • Đặc điểm: Đất vuông vức, tọa lạc ngay mặt tiền chợ sầm uất với dòng người qua lại 24/7, kết nối trực tiếp trục Điện Biên Phủ

Tiện ích xung quanh:

  • Ngay sát Aeon Mall Thanh Khê, tâm điểm mua sắm và giải trí sầm uất bậc nhất khu vực
  • Cách sân bay Quốc tế Đà Nẵng chỉ 5 phút di chuyển, thuận tiện giao thương
  • Gần công viên 29/3, mang lại không gian xanh mát và thoáng đãng
  • Tọa lạc ngay khu vực kinh doanh đa ngành nghề, gần các ngân hàng và văn phòng lớn
  • Kết nối nhanh chóng đến hệ thống trường học các cấp và bệnh viện trung tâm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 39 tỷ

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các nhà đầu tư tìm kiếm tài sản giữ tiền bền vững, phù hợp làm showroom, văn phòng công ty, ngân hàng hoặc phát triển mô hình căn hộ dịch vụ cao cấp.

Liên hệ:

Cơ hội hiếm có để sở hữu bất động sản có vị trí chiến lược và tiềm năng tăng giá mạnh mẽ theo hạ tầng. Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem thực tế tòa nhà!