Tòa Nhà Mặt Tiền Phổ Quang, Tân Bình - 198 Tỷ - Dòng Tiền 500 Triệu/Tháng | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa Nhà Mặt Tiền Phổ Quang, Tân Bình - 198 Tỷ - Dòng Tiền 500 Triệu/Tháng

198 tỷ
377 m² - 525 triệu/m²

Phường 2 (cũ), Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
377 m²

Cơ hội vàng sở hữu tòa nhà văn phòng đắc địa ngay mặt tiền đường Phổ Quang sầm uất, Phường 2, Quận Tân Bình. Với vị trí chiến lược và tiềm năng sinh lời vượt trội, đây là lựa chọn đầu tư không thể bỏ lỡ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 377m² (ngang 11.6m, dài 31m)
  • Bố trí: 2 tầng hầm, 10 tầng cao
  • Đặc điểm: Tổng diện tích sử dụng sàn lên đến 2.815m², kết cấu vững chắc, thiết kế hiện đại phù hợp làm văn phòng hoặc kinh doanh đa ngành nghề.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Phổ Quang huyết mạch, dễ dàng kết nối giao thông đến sân bay Tân Sơn Nhất và các quận trung tâm.
  • Khu vực tập trung nhiều cao ốc văn phòng, ngân hàng, doanh nghiệp lớn, tạo môi trường kinh doanh sôi động.
  • Gần các tiện ích công cộng thiết yếu: chợ, trường học các cấp, bệnh viện.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường lớn như Cộng Hòa, Hoàng Văn Thụ.
  • An ninh khu vực đảm bảo, dân trí cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 198 tỷ VNĐ (hạ từ 250 tỷ)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản có dòng tiền ổn định hàng tháng hoặc các doanh nghiệp mong muốn sở hữu văn phòng đại diện tại vị trí đắc địa, thuận tiện giao dịch và khẳng định thương hiệu.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và thương lượng mức giá tốt nhất cho tòa nhà mặt tiền tiềm năng này.