Tòa nhà mặt tiền phố Hồng Bàng 578m² 8 tầng - Đầu tư sinh lời | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa nhà mặt tiền phố Hồng Bàng 578m² 8 tầng - Đầu tư sinh lời

40 tỷ
578 m² - 69 triệu/m²

Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng

21 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
578 m²

Sở hữu ngay tòa nhà vị trí đắc địa tại mặt tiền phố Hồng Bàng, Hải Phòng. Đây là cơ hội đầu tư hiếm có với diện tích lớn và kết cấu vững chãi, sẵn sàng khai thác kinh doanh hoặc cho thuê dòng tiền cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 578m²
  • Bố trí: Tòa nhà 8 tầng thiết kế hiện đại, có thang máy tốc độ cao, mặt tiền rộng 17,6m cực kỳ bề thế
  • Đặc điểm: Hệ thống PCCC đạt chuẩn, pháp lý sạch, thiết kế tối ưu công năng cho văn phòng hoặc kinh doanh thương mại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần UBND quận Hồng Bàng, trung tâm hành chính thuận tiện cho mọi giao dịch
  • Cách chợ Tam Bạc và khu vực phố cổ chỉ vài phút di chuyển
  • Nằm trên trục đường huyết mạch, kết nối dễ dàng tới các tuyến phố lớn tại Hải Phòng
  • Gần hệ thống ngân hàng, văn phòng công chứng và các tiện ích dịch vụ cao cấp
  • Khu vực sầm uất, tập trung nhiều cửa hàng, showroom và văn phòng đại diện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 40 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Tòa nhà đặc biệt phù hợp cho các nhà đầu tư muốn sở hữu mặt bằng kinh doanh đẳng cấp, mở trụ sở công ty, ngân hàng hoặc cho thuê lại với giá trị gia tăng bền vững.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam