Tòa Nhà Mặt Tiền Lý Thái Tổ Q10 - 6 Tầng, 117m² - Giá Tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa Nhà Mặt Tiền Lý Thái Tổ Q10 - 6 Tầng, 117m² - Giá Tốt

40 tỷ
117 m² - 342 triệu/m²

Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
117 m²

Tòa nhà mặt tiền Lý Thái Tổ, Quận 10 – Cơ hội đầu tư vàng!

Sở hữu ngay tòa nhà 6 tầng kiên cố tọa lạc trên cung đường Lý Thái Tổ sầm uất, trung tâm Quận 10. Vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện, tiềm năng kinh doanh và cho thuê sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 117m² (Ngang 5.6m, Dài 21m)
  • Bố trí: Hầm + 6 Tầng + Sân thượng, kết cấu vững chắc
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường lớn, khu vực kinh doanh sầm uất, thích hợp đa dạng loại hình kinh doanh, văn phòng, hoặc cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Lý Thái Tổ huyết mạch, dễ dàng kết nối với các quận trung tâm như Quận 1, Quận 3.
  • Gần các tiện ích công cộng như Bệnh viện Nhi đồng 1, Bệnh viện Tim Tâm Đức, Chợ Hòa Hưng.
  • Khu vực tập trung nhiều ngân hàng, văn phòng công ty, trường học các cấp, tạo môi trường kinh doanh sôi động.
  • Dễ dàng di chuyển đến các địa điểm vui chơi, giải trí và mua sắm nổi tiếng của thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4x Tỷ (Giảm sâu từ 50 tỷ, giá cực tốt cho nhà đầu tư)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản mặt tiền tại trung tâm TP.HCM, các doanh nghiệp tìm kiếm văn phòng đại diện hoặc mặt bằng kinh doanh đắc địa, hoặc các cá nhân muốn khai thác tiềm năng cho thuê sinh lời ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu tòa nhà mặt tiền đắc địa bậc nhất Quận 10 với mức giá đầu tư hấp dẫn. Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.