Tòa nhà mặt tiền Hoàng Văn Thụ, Tân Bình 306m² giá 110 tỷ - Dòng tiền USD ổn định! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa nhà mặt tiền Hoàng Văn Thụ, Tân Bình 306m² giá 110 tỷ - Dòng tiền USD ổn định!

110 tỷ
306 m² - 359 triệu/m²

2, Tân Bình, TP.HCM

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
306 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời với tòa nhà mặt tiền Hoàng Văn Thụ, nằm ngay tại vị trí đắc địa của quận Tân Bình. Với thiết kế 5 tầng và diện tích công nhận lên đến 306,14m², tòa nhà này không chỉ mang lại không gian làm việc lý tưởng mà còn đảm bảo dòng tiền ổn định với hợp đồng thuê 9.000 USD/tháng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 306m²
  • Bố trí: 5 tầng
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Hoàng Văn Thụ, khu vực trục thương mại sân bay, phù hợp cho văn phòng, showroom, ngân hàng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần sân bay Tân Sơn Nhất, thuận tiện cho việc di chuyển.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối với các quận lân cận.
  • Nhiều tiện ích xung quanh như ngân hàng, siêu thị, và nhà hàng.
  • Phù hợp cho các doanh nghiệp cần vị trí đắc địa để phát triển thương hiệu.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 110 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Tòa nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một cơ hội sinh lời bền vững hoặc cho những doanh nghiệp muốn có một văn phòng làm việc tại vị trí trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy nhanh tay liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và sở hữu tòa nhà mặt tiền đắc địa này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội