Tòa nhà mặt phố Trần Vỹ, Cầu Giấy 78m² giá 68 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa nhà mặt phố Trần Vỹ, Cầu Giấy 78m² giá 68 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững!

68 tỷ
78 m² - 872 triệu/m²

Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
78 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại tòa nhà mặt phố Trần Vỹ, quận Cầu Giấy! Đây là một bất động sản lý tưởng dành cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh và khai thác dòng tiền ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 78m²
  • Bố trí: 9 tầng thông sàn + hầm
  • Đặc điểm: Lô góc 3 mặt thoáng, ánh sáng tự nhiên tràn ngập, hầm để xe rộng, thiết kế linh hoạt cho nhiều loại hình kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường đại học lớn như ĐH Quốc gia Hà Nội, ĐH Thương mại
  • Nhiều ngân hàng, nhà hàng, quán cà phê, và trung tâm thương mại trong bán kính gần
  • Khu vực sầm uất với nhu cầu thuê cao từ văn phòng, sinh viên và người nước ngoài
  • Giao thông thuận lợi, kết nối nhanh chóng đến các tuyến đường lớn như Hoàng Quốc Việt, Phạm Văn Đồng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 68 tỷ

Phù hợp với ai:

Tòa nhà này rất phù hợp với các nhà đầu tư, doanh nghiệp đang tìm kiếm một địa điểm kinh doanh lý tưởng và ổn định lâu dài.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp.