Tòa Nhà Kinh Doanh 9 Tầng Mặt Tiền 6.4m - Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm - 19.9 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa Nhà Kinh Doanh 9 Tầng Mặt Tiền 6.4m - Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm - 19.9 Tỷ

19.9 tỷ
32 m² - 622 triệu/m²

Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
32 m²

Tòa nhà 9 tầng mặt tiền 6.4m tại nút giao Phạm Văn Đồng - Trần Cung, Bắc Từ Liêm là cơ hội đầu tư kinh doanh lý tưởng, khẳng định vị thế doanh nghiệp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32m² (tầng 1), đua rộng từ tầng 2
  • Bố trí: 9 tầng thang máy, thông sàn từ tầng 3-8
  • Đặc điểm: Mặt tiền 6.4m, cửa kính tràn viền view thành phố, đầy đủ GPXD và PCCC tiêu chuẩn

Tiện ích xung quanh:

  • Mặt tiền đường Phạm Văn Đồng, giao thông thuận tiện
  • Nằm tại nút giao Phạm Văn Đồng - Trần Cung, vị trí đắc địa
  • Sát Công viên Hòa Bình, không gian xanh mát
  • Cách sân bay Nội Bài khoảng 15-20 phút di chuyển
  • Khu vực kinh doanh sầm uất, tiềm năng phát triển cao
  • Vỉa hè 8m rộng rãi, thuận tiện cho việc kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19.9 tỷ (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Tòa nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho các chủ doanh nghiệp muốn sở hữu một không gian kinh doanh chuyên nghiệp, ấn tượng với vị trí trung tâm, dễ dàng nhận diện thương hiệu và thuận tiện giao thương.

Liên hệ:

Sở hữu ngay tòa nhà kinh doanh đắc địa này để bứt phá doanh thu và nâng tầm thương hiệu của bạn!